Home | Site Map Version TH | EN

คณะเทคโนโลยีการประมงและทรัพยากรทางน้ำ มหาวิทยาลัยแม่โจ้

Faculty of Fisheries Technology and Aquatic Resources, Maejo University
<- - - สังคมแห่งการเรียนรู้ สู่การพัฒนาวิชาการ สมัครสมานสามัคคี ปฏิบัติหน้าที่ด้วยคุณธรรม - - ->
SITE MENU ::..
รายงานประจำปี
จรรยาบรรณวิชาชีพ
จรรยาบรรณนักศึกษา
งานส่งเสริมและพัฒนานักศึกษา
งานวิจัย
ทุนวิจัย
ข่าวประชุมวิชาการ
จรรยาบรรณงานวิจัย
ผลงานวิจัยที่ได้รับการตีพิมพ์
ศูนย์องค์ความรู้ประมงแม่โจ้
หน่วยบริการวิชาการ
ประกันคุณภาพการศึกษา (QA)
กิจกรรมบูรณาการการเรียนการสอน
การจัดการองค์ความรู้(E-KM)
ฐานข้อมูลทางการเงิน
ฐานข้อมูลทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม
ฐานข้อมูลศิษย์เก่าประมง
ดาวน์โหลดเอกสาร

 บุคลากร สายวิชาการ


Assoc.Prof.Dr.Niwooti Whangchai

niwooti@hotmail.co.th

Asst.Prof.Dr.Krasindh Hangsapreuke

Krasindh@yahoo.com

Assoc.Prof.Dr.Jongkon Promya

jongkon@yahoo.com

Asst.Prof.Dr.Jiraporn Rojtinnakorn

jiraroj@mju.ac.th ; jrojtinnakorn@yahoo.com

Assoc.Prof.Dr.Aphinun Suvarnaraksha

apinun@mju.ac.th

Assoc.Prof.Tipsukhon Pimpimol

tipsukho@mju.ac.th

Assoc.Prof.Dr.Chanagun Chitmanat

chanagun1@hotmail.com

Asst.Prof.Dr.Arnuparp Wankanapol

doii36@yahoo.com, doeyo36@hotmail.com

Dr.Khajornkiat Srinuansom

menakorn12@gmail.com หรือ khajornkiat@mju.ac.th

Dr.Jomsuda Daungworngsa


Asst.Prof.Dr.Sudaporn Tongsiri

sudaporn@mju.ac.th

Asst.Prof.Dr.Udomluk Sompong

udomluk@mju.ac.th, s_udomluk@yahoo.com

Assoc.Prof.Dr.Doungporn Amornlerdpison

doung_fishtech@hotmail.com; doung_prim@yahoo.com

Asst.Prof.Dr. Daracha Thiammueang

daracha@mju.ac.th

Asst.Prof.Dr.Nissara Kitcharoen


Dr.Watinee Intharapongnuwat

watinee_iw@mju.ac.th

Mr.Karn Tippayakraisri

karn_tk@mju.ac.th

Dr.Dome Adoonsook


Dr.Nongpanga Sangcharoen



MAEJO UNIVERSITY

  Information for Faculty

- ระบบเบิก-จ่ายพัสดุ
- ระบบแจ้งซ่อม
- ระบบรายงานรายละเอียดรับ/จ่ายเงินบำรุงการศึกษา

MJU Information

- E-Mail MJU
- E-Manage
- Acct 3D(ระบบบัญชี 3 มิติ)

  Contact Us

คณะเทคโนโลยีการประมงและทรัพยากรทางน้ำ
มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 63 หมู่ 4 ต.หนองหาร
อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50290

โทรศัพท์: 053-875100-3
โทรสาร : 053-875100-3 ต่อ 130

อีเมล์ : fishtech.mju@gmail.com

Develop & Design by WEERAWAT